Tổ máy phát điện OSHIMA OS-8500 7.0KW Đỏ 4 thì (chạy dầu)
27.150.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Mức tiêu hao dầu tối đa (công suất tối đa) | 3 L dầu / giờ |
| Hệ thống khởi động | Khởi động có đề |
| Thời gian hoạt động liên tục | 5 giờ |
| Bình nhiên liệu (L) | 15 L |
| Mức ồn (7m) độ ồn (dB) | 72 dB |
| Hệ số công suất | 1 |
| Dòng ra DC | 12V - 8.3A |
| Công suất phát (KVA) | 7 KW |
| Điện áp (V) | 220V |
| Hiệu suất (Hz) | 50 Hz |
Tổ máy phát điện OSHIMA OS-8500 7.0KW Đỏ 4 thì (chạy dầu) Tìm kiếm giải pháp phát điện dự phòng hiệu quả? Máy phát điện OSHIMA OS-8500 là lựa chọn lý tưởng, đáp ứng mọi nhu cầu về nguồn điện. Với khả năng cung cấp điện ổn định, sản phẩm này sẽ là người bạn đồng hành đáng tin cậy trong mọi tình huống. Sản phẩm được ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực: Cung cấp điện làm việc, sinh hoạt, hỗ trợ dây chuyền sản xuất; Nguồn điện dự phòng cho bơm cứu hỏa, bơm nước tầng hầm; Các công trình xây dựng n