Tổ máy phát điện OSHIMA OS-6500 5.0KW Đỏ 4 thì (chạy dầu)
24.150.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Mức tiêu hao dầu tối đa (công suất tối đa) | 1.9 L dầu / giờ |
| Hệ thống khởi động | Khởi động có đề |
| Thời gian hoạt động liên tục | 8 giờ |
| Bình nhiên liệu (L) | 15 L |
| Mức ồn (7m) độ ồn (dB) | 72 dB |
| Hệ số công suất | 1 |
| Dòng ra DC | 12V - 8.3A |
| Công suất phát (KVA) | 5 KW |
| Điện áp (V) | 220V |
| Hiệu suất (Hz) | 50 Hz |
Tổ máy phát điện OSHIMA OS-6500 5.0KW Đỏ 4 thì (chạy dầu) Máy phát điện OSHIMA OS-6500 là giải pháp tối ưu cho nhu cầu nguồn điện dự phòng, phục vụ sinh hoạt và sản xuất. Với vai trò là một máy phát điện đa năng, sản phẩm này cung cấp nguồn điện ổn định cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau. Sản phẩm này là một máy đèn hiệu quả, có thể: Cung cấp điện làm việc, sinh hoạt, hỗ trợ dây chuyền sản xuất trong các nhà máy, công ty. Làm nguồn điện dự phòng cho bơm cứu hỏa, bơm nước tầng hầm. Cung cấp điệ