Tổ máy phát điện Oshima MPD5KW 5KW Đỏ 4 thì (chạy xăng, có bánh xe, tay cầm)
13.600.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 78 / 80 kg |
| Kích thước (D x R x C) | 70 x 55 x 57 cm |
| Mức tiêu hao tối đa | 2.6 L xăng / giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 25 L |
| Kiểu khởi động | Khởi động tay |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Công suất định mức | 5 KW |
Tổ máy phát điện OSHIMA MPD5KW 5.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng, có bánh xe, tay cầm) Bạn đang tìm kiếm giải pháp phát điện dự phòng hiệu quả? Máy phát điện OSHIMA MPD5KW là lựa chọn hoàn hảo, đảm bảo nguồn điện ổn định cho mọi nhu cầu. Sản phẩm này là lựa chọn lý tưởng cho nhiều ứng dụng. Sản phẩm này có thể cung cấp điện cho các hoạt động làm việc, sinh hoạt hàng ngày, hỗ trợ dây chuyền sản xuất, làm nguồn điện dự phòng cho hệ thống bơm, công trình xây dựng, và hệ thống nuôi trồng thủy sản. Đảm bảo n