Tổ máy phát điện Oshima MPD3KW-D 3KW Đỏ 4 thì (chạy xăng, có đề)
7.550.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 41 / 43 kg |
| Kích thước (D x R x C) | 60 x 45 x 44 cm |
| Mức tiêu hao tối đa | 1.4 L xăng / giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 15 L |
| Kiểu khởi động | Khởi động tay / đề |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Công suất định mức | 3 KW |
Tổ máy phát điện OSHIMA MPD3KW-D 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng, có đề) - Giải pháp năng lượng bền vững Trong bối cảnh nhu cầu sử dụng điện ngày càng tăng cao và sự cố mất điện có thể xảy ra bất cứ lúc nào, việc sở hữu một chiếc máy phát điện dự phòng là vô cùng cần thiết. Tổ máy phát điện OSHIMA MPD3KW-D 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng, có đề) chính là giải pháp hoàn hảo, đảm bảo nguồn điện liên tục cho mọi hoạt động của bạn. Với công suất 3.0KW, đây là một máy phát đáng tin cậy cho gia đình và doanh nghi