Tổ máy phát điện Oshima MPD3KW 3KW Đỏ 4 thì (chạy xăng)
6.950.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 38 / 40 kg |
| Kích thước (D x R x C) | 60 x 45 x 44 cm |
| Mức tiêu hao tối đa | 1.4 L xăng / giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 15 L |
| Kiểu khởi động | Khởi động tay |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Công suất định mức | 3 KW |
CÔNG DỤNG ĐỒNG HỒ HIỂN THỊ TRÊN MPD XĂNG, DẦU OSHIMA Máy phát điện xăng Oshima Là đồng hồ đo điện áp làm việc : Khi điện áp này dưới 210V nghĩa là máy đang trong trạng thái quá tải. Máy phát điện dầu Oshima Là đồng hồ đa chức năng : Trên đồng hồ có nút nhấn chuyển đổi giữa các thông số hiển thị lần lượt : Hiệu điện thế : U220 - 230V. Cường độ dòng điện : A24 - 32A. Tần số : F - 50 Hz. Công suất: P 7.0 KW. Dựa trên các thông số trên, người sử dụng dễ dàng theo dõi tình trạng hoạt động của máy cũn