Tổ máy phát điện Oshima MPD3 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng)
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Công suất định mức | 3KW |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Kiểu khởi động | khởi động tay |
| Dung tích bình nhiên liệu | 15L |
| Mức tiêu hao tối đa | 1.4L xăng / giờ |
| Kích thước ( D x R x C ) | 61 x 44 x 44cm |
| N.W | 38KG |
| G.W | 40KG |
Mô tả chi tiết Tổ máy phát điện OSHIMA MPD3 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) Trong bối cảnh nhu cầu điện năng ngày càng tăng cao, đặc biệt là tại những khu vực không ổn định về nguồn điện, Tổ máy phát điện OSHIMA MPD3 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) chính là giải pháp tối ưu. Sản phẩm này đảm bảo cung cấp nguồn điện dự phòng liên tục, giúp mọi hoạt động sinh hoạt, sản xuất, kinh doanh không bị gián đoạn. Với khả năng hoạt động mạnh mẽ, đây là một máy phát điện (hay còn gọi là máy phát , máy đèn , MPĐ ) đán