Tổ máy phát điện Oshima MPD2KW 2KW Đỏ 4 thì (chạy xăng)
5.740.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 38 / 40 kg |
| Kích thước (D x R x C) | 60 x 45 x 44 cm |
| Mức tiêu hao tối đa | 1.25 L xăng / giờ |
| Dung tích bình nhiên liệu | 15 L |
| Kiểu khởi động | Khởi động tay |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Công suất định mức | 2 KW |
Tổ máy phát điện OSHIMA MPD2KW 2KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) Bạn đang tìm kiếm giải pháp phát điện dự phòng hiệu quả? Máy phát điện OSHIMA MPD2KW là lựa chọn hoàn hảo, đáp ứng mọi nhu cầu về điện năng. Với công suất 2KW, sản phẩm này là máy phát lý tưởng cho gia đình, công ty và công trình. Sản phẩm được ứng dụng rộng rãi trong việc cung cấp điện cho các hoạt động làm việc, sinh hoạt hàng ngày, hỗ trợ dây chuyền sản xuất, và là nguồn dự phòng cho các hệ thống bơm cứu hỏa, bơm nước tầng hầm. Đặc biệt,