Tổ máy phát điện Oshima MPD2 2.0kW Đỏ 4 thì (chạy xăng)
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Công suất định mức : | 2KW |
| Điện áp AC : | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Dòng ra DC : | 12V / 8.3A |
| Kiểu khởi động : | khởi động tay |
| Dung tích bình nhiên liệu : | 15L |
| Mức tiêu hao tối đa : | 1.25L xăng / giờ |
| Kích thước ( D x R x C ) : | 61 x 44 x 44cm |
| N.W : | 38KG |
| G.W : | 40KG |
Tổ máy phát điện OSHIMA MPD2 2.0kW Đỏ 4 thì (chạy xăng) Bạn đang tìm kiếm giải pháp phát điện hiệu quả? Máy phát điện OSHIMA MPD2 là lựa chọn lý tưởng, đáp ứng mọi nhu cầu về nguồn điện dự phòng. Với khả năng cung cấp điện ổn định, sản phẩm này là một giải pháp toàn diện cho nhiều ứng dụng. Ứng dụng của máy phát điện rất đa dạng, bao gồm: Cung cấp điện cho các hoạt động sinh hoạt, sản xuất, kinh doanh; Nguồn điện dự phòng cho bơm cứu hỏa, bơm nước; Hỗ trợ các công trình xây dựng và nuôi trồng th