Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-5000-D 5.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng)
14.350.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Công suất định mức | 5KW |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Kiểu khởi động | Khởi động đề |
| Dung tích bình nhiên liệu | 25L |
| Mức tiêu hao tối đa | 2.6L xăng / giờ |
| Kích thước (D x R x C) | 69 x 52 x 58cm |
| Trọng lượng tịnh (N.W) | 62KG |
| Trọng lượng tổng (G.W) | 64KG |
Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-5000-D 5.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) Trong bối cảnh nhu cầu sử dụng điện ngày càng tăng cao, sở hữu một nguồn điện dự phòng là vô cùng cần thiết. MPĐ / Phát điện / Máy phát điện / máy phát / máy đèn OSHIMA MPD-5000-D 5.0KW chính là giải pháp hoàn hảo, đảm bảo mọi hoạt động của bạn không bị gián đoạn. Với công suất 5.0KW, máy phát này lý tưởng cho nhiều mục đích sử dụng: cung cấp điện liên tục cho sinh hoạt, văn phòng, hỗ trợ dây chuyền sản xuất, làm nguồn điện dự phòng c