Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-5000 5.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng)
13.600.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Công suất định mức | 5KW |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Kiểu khởi động | khởi động tay |
| Dung tích bình nhiên liệu | 25L |
| Mức tiêu hao tối đa | 2.6L xăng / giờ |
| Kích thước ( D x R x C ) | 69 x 52 x 58cm |
| N.W | 62KG |
| G.W | 64KG |
Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-5000 5.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-5000 5.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) là giải pháp tối ưu cho nhu cầu nguồn điện dự phòng, đảm bảo hoạt động liên tục cho sinh hoạt và sản xuất. Với khả năng cung cấp điện ổn định, đây là một MPĐ / Phát điện / Máy phát điện / máy phát / máy đèn đáng tin cậy cho mọi gia đình và doanh nghiệp. Công dụng: - Cung cấp điện làm việc, sinh hoạt, hỗ trợ dây chuyền sản xuất trong các nhà máy, công ty. - Nguồn điện dự phòng c