Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-3000-D 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng)
7.550.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-3000-D 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) |
| Phân loại | MPĐ/ Phát điện/ Máy phát điện/máy phát/máy đèn |
| Công suất định mức | 3KW |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Kiểu khởi động | khởi động đề |
| Dung tích bình nhiên liệu | 15L |
| Mức tiêu hao tối đa | 1.4L xăng / giờ |
| Kích thước ( D x R x C ) | 60 x 44 x 44cm |
| N.W | 43KG |
| G.W | 44KG |
Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-3000-D 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) Tìm kiếm giải pháp MPĐ / Phát điện / Máy phát điện / máy phát / máy đèn đáng tin cậy? Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-3000-D 3.0KW là lựa chọn tối ưu cho nhu cầu điện năng không ổn định. Với công suất 3.0KW mạnh mẽ, OSHIMA MPD-3000-D là nguồn năng lượng dự phòng lý tưởng cho gia đình, văn phòng, cửa hàng nhỏ, đảm bảo hoạt động liên tục. Sản phẩm còn hỗ trợ đắc lực cho các dây chuyền sản xuất, bơm cứu hỏa, bơm nước, công trình xây dựng và