Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-3000 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng)
6.950.000đ
| Thông số | Giá trị |
| Công suất định mức | 3KW |
| Điện áp AC | 220V - 50Hz - 1 pha |
| Dòng ra DC | 12V / 8.3A |
| Kiểu khởi động | khởi động tay |
| Dung tích bình nhiên liệu | 15L |
| Mức tiêu hao tối đa | 1.4L xăng / giờ |
| Kích thước ( D x R x C ) | 60 x 44 x 44cm |
| N.W | 39KG |
| G.W | 40KG |
Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-3000 3.0KW Đỏ 4 thì (chạy xăng) Trong bối cảnh nhu cầu về nguồn điện dự phòng ngày càng tăng cao, Tổ máy phát điện OSHIMA MPD-3000 3.0KW Đỏ nổi lên như một giải pháp tối ưu. Với khả năng cung cấp nguồn phát điện ổn định, đây là thiết bị không thể thiếu cho mọi gia đình và doanh nghiệp, đảm bảo mọi hoạt động diễn ra liên tục và hiệu quả. Sản phẩm máy phát điện này ra đời nhằm đáp ứng kịp thời nhu cầu về nguồn điện dự phòng, phục vụ cho quá trình sinh hoạt, công tác sản