Thổi lá pin lithium Oshima TLP 21V-660 M3/H-D1
1.087.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 520 x 160 x 260 mm |
| Trọng lượng G/W | 2.4 kg |
| Trọng lượng N/W | 2.1 kg |
| Lưu lượng thổi | 660 m³/giờ - 388 CFM |
| Vận tốc gió | 162 Km/h |
| Tốc độ | 0 - 12,000 / 15,000 v/p |
| Điện áp | DC 21V |
Thổi lá pin lithium OSHIMA TLP 21V-660 M3/H-D1 Khám phá máy thổi lá pin , máy thổi pin , máy thổi gió pin , và thổi lá mini OSHIMA TLP 21V-660 M3/H-D1 - giải pháp làm sạch sân vườn hiệu quả. Thiết bị mạnh mẽ giúp bạn nhanh chóng loại bỏ lá rụng, bụi bẩn và các mảnh vụn, giữ cho không gian sống luôn sạch sẽ và gọn gàng. Với công suất vượt trội và thiết kế tiện dụng, máy thổi lá OSHIMA TLP 21V-660 M3/H-D1 là trợ thủ đắc lực cho mọi gia đình. Dễ dàng sử dụng, máy giúp bạn hoàn thành công việc làm s