Thổi bụi cầm tay pin lithium Oshima TBP 21V-220M3/H-D1
492.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 330 x 165 x 175 mm |
| Trọng lượng G/W | 1.39 kg |
| Trọng lượng N/W | 1.05 kg |
| Lưu lượng thổi | 220 m³/giờ |
| Vận tốc gió | 30 m/s |
| Tốc độ | 0 - 18,000 v/p |
| Điện áp | DC 21V |
Thổi bụi cầm tay pin lithium Oshima TBP 21V-220M3/H-D1 Máy thổi bụi cầm tay Oshima TBP 21V-220M3/H-D1 là thiết bị mạnh mẽ, tiện dụng cho nhu cầu làm sạch đa dạng. Hoạt động bằng pin lithium, máy mang lại sự linh hoạt cao, dễ dàng sử dụng ở mọi nơi. Tìm kiếm với các từ khóa: Máy thổi lá pin , máy thổi pin , máy thổi gió pin , và thổi lá mini . Sản phẩm này lý tưởng để thổi sạch bụi bẩn , lá cây khô , và các mảnh vụn từ sân vườn, nhà xưởng. Với lực thổi mạnh mẽ, máy giúp bạn tiết kiệm thời gian và