Thang nhôm xếp Oshima T4D-4 Xanh đậm (4 đoạn, 4 bậc)
3.116.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Thang nhôm xếp OSHIMA T4D-4 Xanh đậm (4 đoạn, 4 bậc) |
| Model | T4D-4 |
| Số đoạn | 4 |
| Số bậc | 4 |
| Độ dày nhôm | 1.55 mm |
| Tải trọng tối đa | 150 kgs |
| Chiều dài duỗi thẳng tối đa | 4,6m |
| Chiều cao chữ A | 2.29m |
| Khoảng cách giữa các bậc | 28cm |
| Tiêu chuẩn | EN131 |
| Bản lề | Lớn (30*20*12*10*3.5 cm) |
| Trọng lượng tịnh | 13.6 kg |
| Kích thước đóng gói | 126x26x36cm |
Thang nhôm xếp OSHIMA T4D-4 Xanh đậm (4 đoạn, 4 bậc) Thang nhôm xếp là một công cụ hỗ trợ đắc lực, không thể thiếu cho mọi gia đình và công việc. Với thiết kế thông minh, sản phẩm thang nhôm xếp này giúp bạn dễ dàng thực hiện các công việc trên cao một cách an toàn và hiệu quả. Sản phẩm thang nhôm xếp OSHIMA T4D-4 Xanh đậm (4 đoạn, 4 bậc) đa năng, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng như: tỉa cành cây , chăm sóc vườn tược , lau kính , vệ sinh quạt trần , sửa chữa đồ điện , thay bóng đèn , lấy đồ t