Thang nhôm xếp Oshima T4D-3 Xanh đậm (4 đoạn, 3 bậc)
2.100.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| THANG NHÔM GẤP 4 ĐOẠN OSHIMA T4D-3 (4x3) | |
| Độ dày nhôm | 1.55 mm |
| Tải trọng tối đa | 150 kgs |
| Chiều dài duỗi thẳng tối đa của thang | 4,6m |
| Chiều cao chữ A | 2.29m |
| Khoàng cách giữa các bậc | 28cm |
| Tiêu chuẩn | EN131 |
| Bản lề lớn | (30*20*12*10*3.5 cm) |
| Trọng lượng tịnh | 13.6 kg |
| Kích thước đóng gói | 126x26x36cm |
Thang nhôm xếp OSHIMA T4D-3 Xanh đậm (4 đoạn, 3 bậc) Bạn đang tìm kiếm một giải pháp thang nhôm xếp đa năng cho mọi công việc? Thang nhôm xếp OSHIMA T4D-3 là lựa chọn hoàn hảo, đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng trong gia đình và công việc. Sản phẩm này được thiết kế để hỗ trợ tối đa trong các công việc hàng ngày như: Tỉa cành cây , chăm sóc vườn tược , lau kính , vệ sinh quạt trần , sửa chữa đồ điện , thay bóng đèn , lấy đồ trên tủ cao , lấy sách trên giá sách , lau dọn tủ đồ hoặc cửa kính . Ngoài ra,