Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG280N-D2
1.031.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 215 × 130 × 90 mm |
| Trọng lượng G/W | 1.05 kg |
| Trọng lượng N/W | 0.95 kg |
| Khả năng vặn vít | M6 – M14 |
| Đầu gắn mũi vít | Lục giác 1/4" (6.35 mm) |
| Tốc độ không tải | 0–1300 / 2000 / 2700 / 3000 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 280 N.m |
| Điện áp | DC 21V |
Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG280N-D2 Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG280N-D2 là công cụ đa năng, lý tưởng cho gia đình và chuyên gia. Là dòng máy bắn vít pin , máy mổ vít , máy vặn vít hiệu quả, sản phẩm này ứng dụng rộng rãi trong sản xuất, sửa chữa và lắp ráp. Thiết bị hỗ trợ siết và mở vít trên nhiều vật liệu như gỗ, nhựa, sắt, thạch cao, và có thể khoan tường, khoan gỗ, khoan sắt khi trang bị mũi khoan phù hợp. Sở hữu ngay Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG280N-D2 để trải nghiệm