Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG260N-D3
1.185.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 345 × 111 × 235 mm |
| Trọng lượng G/W | 2.21 kg |
| Trọng lượng N/W | 1.10 kg |
| Đầu gắn mũi vít | Lục giác 1/4" (6.35 mm) |
| Tốc độ không tải | 0–2300 / 2600 / 3000 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 260 N.m |
| Điện áp | 21V |
| Motor | Không chổi than |
Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG260N-D3 Bạn đang tìm kiếm một công cụ máy bắn vít pin đa năng và hiệu quả? Máy mổ vít Oshima SV21V-NG260N-D3 là lựa chọn lý tưởng, đáp ứng mọi nhu cầu từ gia đình đến công việc chuyên nghiệp. Với thiết kế hiện đại và tính năng ưu việt, sản phẩm này sẽ là trợ thủ đắc lực của bạn. Sản phẩm được ứng dụng rộng rãi trong các lĩnh vực sản xuất, sửa chữa và lắp ráp. Máy vặn vít này hỗ trợ siết và mở vít trên nhiều bề mặt chất liệu như gỗ, nhựa, sắt, thạch cao. Ngoài