Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG230N-D4
936.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 210 × 128 × 92 mm |
| Trọng lượng G/W | 1.10 kg |
| Trọng lượng N/W | 1.05 kg |
| Khả năng vặn vít | M6 – M14 |
| Đầu gắn mũi vít | Lục giác 1/4" (6.35 mm) |
| Tốc độ không tải | 0–1200 / 2000 / 2600 / 3300 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 230 N.m |
| Điện áp | DC 21V |
Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG230N-D4 Là một công cụ không thể thiếu, máy bắn vít pin , máy mổ vít , máy vặn vít Oshima SV21V-NG230N-D4 hỗ trợ đắc lực trong công việc sửa chữa và lắp ráp. Sản phẩm này giúp bạn siết và mở vít trên nhiều loại vật liệu như gỗ, nhựa, sắt, thạch cao, và có thể khoan tường, khoan gỗ, khoan sắt khi trang bị mũi khoan phù hợp. Sở hữu ngay để công việc trở nên dễ dàng và hiệu quả hơn!