Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG230N-D1
1.283.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 270 × 105 × 285 mm |
| Trọng lượng G/W | 2.2 kg |
| Trọng lượng N/W | 1.02 kg |
| Đầu gắn mũi vít | Lục giác 1/4" (6.35 mm) – tự gài mũi |
| Tần số đập | 1400 / 2200 / 3000 / 4000 lần/phút (IPM) |
| Tốc độ không tải | 0–1200 / 1900 / 2500 / 3200 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 230 N.m |
| Điện áp | DC 21V |
Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG230N-D1 Siết vít pin lithium Oshima SV21V-NG230N-D1 là một công cụ không thể thiếu, hỗ trợ đắc lực trong việc siết và mở vít trên nhiều loại vật liệu. Thiết bị máy bắn vít pin/ máy mổ vít/ máy vặn vít này là lựa chọn&nbs