Siết vít pin lithium Oshima SV21V-M180N
895.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 220 × 135 × 88 mm |
| Trọng lượng G/W | 1.2 kg |
| Trọng lượng N/W | 0.9 kg |
| Đầu gắn mũi vít | Lục giác 1/4" (6.35 mm) tự gài mũi |
| Tốc độ không tải | 0–2500 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 180 N.m |
| Điện áp | DC 21V |
Siết vít pin lithium Oshima SV21V-M180N Siết vít pin lithium Oshima SV21V-M180N là công cụ đa năng, hỗ trợ đắc lực cho các công việc sửa chữa và lắp ráp. Với khả năng hoạt động như một máy bắn vít pin , máy mổ vít , và máy vặn vít , thiết bị này ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực. Sản phẩm cho phép siết và mở vít trên đa dạng vật liệu như gỗ, nhựa, sắt, thạch cao. Đặc biệt, khi kết hợp với mũi khoan phù hợp, máy còn có thể thực hiện các tác vụ khoan tường , khoan gỗ và khoan sắt . Đừng bỏ lỡ