Pin lithium OSHIMA PRO-12V8Ah
380.000đ
PIN LITHIUM OSHIMA OS 12V 8AH
| Sản phẩm : | OS 12V 8AH |
| Điện áp danh nghĩa : | 11.1 V |
| Dung lượng : | 7.5 AH ( 83 WH ) |
| Điện áp sạc tối đa : | 12.6 V |
| Thời gian hoạt động sau khi sạc đầy : | 3 - 4 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động : | -10 ℃ đến 60 ℃ |
| N.W : | 1.1 KG |
| G.W : | 1.15 KG |
| MEAS : | 16.4*7.5*11 CM |
CẢNH BÁO
- Tránh bị chập mạch.
- Chỉ dùng sạc cho pin Lithium.
- Không sạc pin Lithium khi đang sử dụng bình.
- Sạc bổ sung mỗi 3 tháng nếu không sử dụng.
- Sạc đầy pin Lithium ngay sau khi sử dụng để tránh hư hỏng.
- Không để vật sắc nhọn đâm vào pin.
TRUNG TÂM TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ SỮA CHỮA BẢO HÀNH : 0949 17 88 33.
Địa chỉ : 1686 Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh.
Công Dụng Sản Phẩm Căn đều 2 lề văn bản Sản phẩm pin Lithium ION Oshima sử dụng công nghệ Lithium để lưu trữ năng lượng điện, cung cấp nguồn năng lượng để chạy motor hoặc các bộ phận phun ( ở đây là bình xịt điện hoặc bình xịt dạng pin&n