Ống nhựa PVC TALU TL-280 8.5mm x 15m Xanh dương
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC TALU TL-280 8.5mm x 15m Xanh dương |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
| Thương hiệu | TALU |
| Model | TL-280 |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 15m |
| Màu sắc | Xanh dương |
Ống nhựa PVC TALU TL-280 8.5mm x 15m Xanh dương Là phụ kiện không thể thiếu cho các thiết bị áp lực cao, Ống nhựa PVC TALU TL-280 là lựa chọn tối ưu cho nhu cầu sử dụng đa dạng. Sản phẩm hoạt động hiệu quả như một dây hơi , ống xịt , dây xịt , dây tưới , ống tưới , dây áp lực , ống áp lực , ống hơi , dây PVC , ống PVC , dây phun , ống phun , dây . Sản phẩm này ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực: phun sương làm mát, tưới cây sân vườn, xịt rửa sàn nhà, xe máy, ô tô. Đồng thời, nó còn là giải p