Ống nhựa PVC TALU TL-280 8.5mm x 10m Xanh dương
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Ống nhựa PVC TALU TL-280 8.5mm x 10m Xanh dương |
| Thương hiệu | TALU |
| Model | TL-280 |
| Chất liệu | Nhựa PVC |
| Đường kính trong | 8.5mm |
| Chiều dài | 10m |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Phân loại/Công dụng | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
Mô tả sản phẩm: Ống nhựa PVC TALU TL-280 8.5mm x 10m Xanh dương Tìm kiếm giải pháp dẫn truyền hiệu quả cho thiết bị áp lực cao? Ống nhựa PVC TALU TL-280 8.5mm x 10m Xanh dương là lựa chọn hoàn hảo, đáp ứng mọi nhu cầu về dây hơi , ống xịt , dây tưới chuyên dụng. Sản phẩm mang lại hiệu suất tối ưu và độ bền vượt trội. Với khả năng chịu áp lực tốt, ống PVC TALU TL-280 là dây áp lực lý tưởng cho nhiều ứng dụng: phun sương làm mát , tưới cây sân vườn , xịt rửa sàn nhà, xe máy, ô tô. Sản phẩm còn là