Ống nhựa PVC OULIGEN 8.5mm x 15m Vàng
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Ống nhựa PVC OULIGEN 8.5mm x 15m Vàng |
| Thương hiệu | OULIGEN |
| Chất liệu | Nhựa PVC |
| Đường kính trong | 8.5mm |
| Chiều dài | 15m |
| Màu sắc | Vàng |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
| Ứng dụng chính | Phun sương, Tưới cây, Xịt rửa, Vệ sinh chuồng trại, Phun thuốc, Truyền dẫn khí nén |
Ống nhựa PVC OULIGEN 8.5mm x 15m Vàng Khám phá Ống nhựa PVC OULIGEN 8.5mm x 15m Vàng – giải pháp hoàn hảo cho mọi nhu cầu dây hơi , ống xịt , dây tưới và ống áp lực của bạn. Đây là một dây PVC đa năng, lý tưởng cho các ứng dụng dây phun và ống phun trong nhiều lĩnh vực. Với độ bền vượt trội và khả năng chịu áp lực cao, ống nhựa PVC OULIGEN là phụ kiện không thể thiếu cho các thiết bị áp lực. Sản phẩm có khả năng ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực như: Phun sương làm mát không gian, Tưới cây