Ống nhựa PVC Oshima Super 6.5mm x 50m Xanh dương
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Ống nhựa PVC Oshima Super 6.5mm x 50m Xanh dương |
| Thương hiệu | Oshima |
| Model | Super |
| Chất liệu | Nhựa PVC cao cấp |
| Đường kính | 6.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Phân loại/Ứng dụng | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun |
Ống nhựa PVC Oshima Super 6.5mm x 50m Xanh dương Tìm kiếm giải pháp dây hơi , ống xịt , dây tưới hiệu quả? Ống nhựa PVC Oshima Super 6.5mm x 50m Xanh dương là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu dây áp lực và ống tưới chuyên dụng. Với khả năng chịu áp lực tốt, ống PVC Oshima Super là dây phun lý tưởng cho nhiều công việc: Phun sương làm mát không gian. Tưới cây sân vườn hiệu quả. Xịt rửa sàn nhà , xe máy , ô tô . Làm dây dẫn vệ sinh chuồng trại . Phun thuốc trừ sâu , diệt côn trùng . Phun hóa chất