Ống nhựa PVC Oshima No.8 8.5mm x 50m Vàng-%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Oshima No.8 8.5mm x 50m Vàng-% |
| Thương hiệu | Oshima |
| Model | No.8 |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Vàng |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
Ống nhựa PVC Oshima No.8 8.5mm x 50m Vàng-% Tìm kiếm sản phẩm chất lượng với giá ưu đãi? Ống nhựa PVC Oshima No.8 8.5mm x 50m Vàng-% là lựa chọn tuyệt vời cho nhu cầu của bạn, đặc biệt khi bạn đang săn lùng Hàng Thanh Lý . Sản phẩm này được thiết kế để đáp ứng nhiều mục đích sử dụng khác nhau, từ dân dụng đến công nghiệp. Với chất liệu PVC bền bỉ, ống đảm bảo khả năng chịu áp lực và chống ăn mòn tốt, phù hợp cho việc dẫn nước, tưới tiêu, hoặc các ứng dụng cần sự linh hoạt và độ bền cao. Kích thư