Ống nhựa PVC Oshima No.6 8.5mm x 50m Vàng
575.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 5.7 kg |
| Áp lực hoạt động | 60 kgf/cm² |
| Áp lực tối đa | 230 kgf/cm² |
| Chất liệu | Nhựa PVC, sợi Polyester |
| Đường kính trong | 8.5mm |
| Chiều dài | 50 mét |
| Kích thước | 8.5mm x 50m |
Ống nhựa PVC Oshima No.6 8.5mm x 50m Vàng Ống nhựa PVC Oshima No.6 8.5mm x 50m Vàng là phụ kiện không thể thiếu cho các thiết bị áp lực cao, thuộc danh mục dây hơi / ống xịt / dây xịt / dây tưới / ống tưới / dây áp lực / ống áp lực / ống hơi / dây PVC / ống PVC / dây phun / ống phun / dây . Với chất liệu cao cấp và độ bền vượt trội, đây là lựa chọn hoàn hảo cho mọi công việc. Sản phẩm ứng dụng đa dạng trong phun sương làm mát , tưới cây sân vườn , xịt rửa sàn nhà, xe máy, ô tô , làm dây dẫn vệ s