Ống nhựa PVC Oshima No.3 8.5mm x 50m Xanh-%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Oshima No.3 8.5mm x 50m Xanh-% |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
| Thương hiệu | Oshima |
| Model | No.3 |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Xanh |
Ống nhựa PVC Oshima No.3 8.5mm x 50m Xanh-% Tìm kiếm sản phẩm chất lượng với mức giá ưu đãi? Ống nhựa PVC Oshima No.3 8.5mm x 50m Xanh-% là lựa chọn tuyệt vời cho nhu cầu của bạn, đặc biệt khi bạn đang săn lùng Hàng Thanh Lý . Sản phẩm này được thiết kế để đáp ứng nhiều mục đích sử dụng khác nhau, từ tưới tiêu trong nông nghiệp, dẫn nước sinh hoạt đến các ứng dụng công nghiệp nhẹ. Với đường kính 8.5mm và chiều dài 50m, ống mang lại sự linh hoạt và tiện lợi trong quá trình lắp đặt và sử dụng. Đừn