Ống nhựa PVC Oshima No.2 6.5mm x 50m Vàng-50%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Oshima No.2 6.5mm x 50m Vàng-50% |
| Thương hiệu | Oshima |
| Chất liệu | PVC |
| Model | No.2 |
| Đường kính | 6.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Vàng |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
Ống nhựa PVC Oshima No.2 6.5mm x 50m Vàng-50% Tìm kiếm sản phẩm chất lượng với mức giá ưu đãi? Ống nhựa PVC Oshima No.2 6.5mm x 50m Vàng-50% là lựa chọn Hàng Thanh Lý tuyệt vời cho nhu cầu của bạn. Với độ bền và tính linh hoạt cao, sản phẩm này đáp ứng đa dạng các ứng dụng trong xây dựng và dân dụng. Liên hệ ngay để sở hữu sản phẩm với giá tốt nhất!