Ống nhựa PVC Oshima No.2 10mm x 100m Vàng-70%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Oshima No.2 10mm x 100m Vàng-70% |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 10mm |
| Chiều dài | 100m |
| Màu sắc | Vàng |
| Model | No.2 |
Ống nhựa PVC Oshima No.2 10mm x 100m Vàng-70% Khám phá ngay sản phẩm Hàng Thanh Lý với Ống nhựa PVC Oshima No.2 10mm x 100m Vàng-70%. Đây là giải pháp tối ưu cho các công trình xây dựng, hệ thống tưới tiêu và nhiều ứng dụng khác. Với chất lượng đảm bảo và giá cả cạnh tranh, sản phẩm này là lựa chọn thông minh cho mọi nhu cầu của bạn. Liên hệ ngay để nhận ưu đãi đặc biệt!