Ống nhựa PVC Oshima No.1 6.5mm x 50m Vàng-50%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Oshima No.1 6.5mm x 50m Vàng-50% |
| Thương hiệu | Oshima |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 6.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Vàng |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
| Model | No.1 |
Ống nhựa PVC Oshima No.1 6.5mm x 50m Vàng-50% Tìm kiếm các sản phẩm chất lượng với giá ưu đãi? Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu Hàng Thanh Lý chất lượng cao. Ống nhựa PVC Oshima No.1 6.5mm x 50m Vàng-50% là lựa chọn tối ưu cho nhiều ứng dụng khác nhau, mang đến sự bền bỉ và hiệu quả. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu sản phẩm với mức giá không thể tốt hơn! Ống nhựa PVC Oshima No.1 6.5mm x 50m Vàng-50% được thiết kế để đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng. Với đường kính 6.5mm và chiều dài 50m, sản phẩm này l