Ống nhựa PVC Oshima (crocodile) 8.5mm x 50m Vàng (Hàn Quốc)-50%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Oshima (crocodile) 8.5mm x 50m Vàng (Hàn Quốc)-50% |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
| Thương hiệu | Oshima |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Vàng |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Ưu đãi | 50% |
Ống nhựa PVC Oshima (crocodile) 8.5mm x 50m Vàng (Hàn Quốc)-50% Khám phá ngay Hàng Thanh Lý với Ống nhựa PVC Oshima (crocodile) 8.5mm x 50m Vàng, sản phẩm chất lượng từ Hàn Quốc với ưu đãi hấp dẫn. Đây là giải pháp tối ưu cho nhu cầu sử dụng đa dạng của bạn. Sản phẩm này lý tưởng cho các ứng dụng tưới tiêu, dẫn nước trong nông nghiệp, công nghiệp và dân dụng. Với độ bền cao và khả năng chống chịu tốt, ống PVC Oshima đảm bảo hiệu suất hoạt động ổn định trong mọi điều kiện. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữ