Ống nhựa PVC OSHIMA 8.5mm x 30m Vàng
360.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Áp lực tối đa | 250 kgf/cm² |
| Cấu tạo | 2 lớp nhựa, 1 lớp bố |
| Chất liệu | Nhựa PVC, sợi Polyester |
| Đường kính trong | 8.5mm |
| Chiều dài | 30 mét |
| Kích thước | 8.5mm x 30m |
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC OSHIMA 8.5mm x 30m Vàng |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
Ống nhựa PVC OSHIMA 8.5mm x 30m Vàng Ống nhựa PVC OSHIMA 8.5mm x 30m Vàng là phụ kiện không thể thiếu cho các thiết bị áp lực cao, là lựa chọn tối ưu cho các nhu cầu Dây hơi , Ống xịt , Dây tưới , Ống áp lực và nhiều ứng dụng khác. Với chất liệu PVC cao cấp, ống đảm bảo độ bền và khả năng chịu áp lực tốt. Ứng dụng: Phun sương làm mát Tưới cây sân vườn Xịt rửa sàn nhà, xe máy, ô tô Làm dây dẫn vệ sinh chuồng trại Phun thuốc trừ sâu, diệt côn trùng Phun hóa chất phòng trừ dịch bệnh, diệt côn trùng