Ống nhựa PVC KEDI 8.5mm x 50m Xanh dương
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Ống nhựa PVC KEDI 8.5mm x 50m Xanh dương |
| Thương hiệu | KEDI |
| Model | 8.5mm x 50m |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
| Kích thước | 8.5mm x 50m |
| Nguyên liệu | Bột PVC nguyên chất, sợi Polyester |
| Áp lực làm việc | 60 kgf / cm² |
| Áp lực nổ | 230 kgf / cm² |
| Màu sắc | Xanh |
Ống nhựa PVC KEDI 8.5mm x 50m Xanh dương Tìm kiếm giải pháp dẫn truyền hiệu quả? Ống nhựa PVC KEDI 8.5mm x 50m Xanh dương là lựa chọn hoàn hảo cho dây hơi , ống xịt , dây tưới và ống áp lực . Sản phẩm chịu áp lực cao, lý tưởng cho phun sương , tưới cây , xịt rửa xe, sàn nhà, vệ sinh chuồng trại, phun thuốc trừ sâu , diệt côn trùng , phun hóa chất và truyền dẫn khí nén . Sở hữu ngay ống PVC chất lượng cao này để tối ưu hóa công việc của bạn. Liên hệ để được tư vấn!