Ống nhựa PVC Hankook No.5 8.5mm x 50m Xanh dương
530.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Màu sắc | Xanh dương |
| Áp lực tối đa | 250 kgf/cm² (≈ 3550 PSI) |
| Chất liệu | Nhựa PVC, sợi Polyester |
| Đường kính trong | 8.5mm |
| Chiều dài | 50 mét |
| Kích thước | 8.5mm x 50m |
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Hankook No.5 8.5mm x 50m Xanh dương |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
Ống nhựa PVC Hankook No.5 8.5mm x 50m Xanh dương Tìm kiếm dây hơi , ống xịt , dây tưới chất lượng? Ống nhựa PVC Hankook No.5 8.5mm x 50m Xanh dương là lựa chọn hoàn hảo cho nhu cầu của bạn. Sản phẩm này thuộc danh mục dây PVC , ống PVC , dây áp lực , ống áp lực , đáp ứng đa dạng ứng dụng. Với khả năng chịu áp lực cao, Ống nhựa PVC Hankook No.5 lý tưởng cho các công việc như phun sương làm mát , tưới cây sân vườn , xịt rửa xe cộ, vệ sinh chuồng trại, phun thuốc trừ sâu , diệt côn trùng , phun hóa