Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 30m Xanh dương
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 30m Xanh dương |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
| Thương hiệu | Hankook |
| Model | No.2 |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 30m |
| Màu sắc | Xanh dương |
Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 30m Xanh dương Là phụ kiện thiết yếu cho thiết bị áp lực cao, Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 30m Xanh dương là lựa chọn tối ưu cho nhu cầu sử dụng dây hơi / ống xịt / dây xịt / dây tưới / ống tưới / dây áp lực / ống áp lực / ống hơi / dây PVC / ống PVC / dây phun / ống phun / dây . Sản phẩm này đáp ứng đa dạng các ứng dụng từ phun sương làm mát, tưới cây sân vườn, xịt rửa sàn nhà, xe máy, ô tô. Đồng thời, nó còn là giải pháp hiệu quả cho việc làm dây dẫn vệ s