Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 20m Xanh dương
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 20m Xanh dương |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
| Thương hiệu | Hankook |
| Model | No.2 |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 20m |
| Màu sắc | Xanh dương |
Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 20m Xanh dương Tìm kiếm dây hơi , ống xịt chất lượng cao? Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 20m Xanh dương là giải pháp tối ưu cho mọi nhu cầu. Với khả năng dẫn nước và khí nén hiệu quả, sản phẩm này là lựa chọn hàng đầu cho các công việc từ tưới tiêu đến vệ sinh công nghiệp. Sản phẩm này là giải pháp lý tưởng cho các công việc như: Phun sương làm mát , Tưới cây sân vườn , Xịt rửa sàn nhà , xe máy, ô tô, Làm dây dẫn vệ sinh chuồng trại , Phun thuốc trừ sâu , diệ