Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 15m Xanh dương
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 15m Xanh dương |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
| Thương hiệu | Hankook |
| Model | No.2 |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 15m |
| Màu sắc | Xanh dương |
Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 15m Xanh dương Là phụ kiện không thể thiếu cho các thiết bị áp lực cao, Dây hơi / Ống xịt / Dây xịt / Dây tưới / Ống tưới / Dây áp lực / Ống áp lực / Ống hơi / Dây PVC / Ống PVC / Dây phun / Ống phun / Dây mang đến giải pháp linh hoạt cho nhiều công việc. Với khả năng chịu áp lực tốt, sản phẩm này là lựa chọn tối ưu cho nhu cầu của bạn. Sản phẩm này là phụ kiện không thể thiếu cho các thiết bị áp lực cao, phục vụ đa dạng các mục đích sử dụng như: Phun sương làm