Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 10m Xanh dương
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 10m Xanh dương |
| Thương hiệu | Hankook |
| Loại | Ống nhựa PVC |
| Model | No.2 |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 10m |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Phân loại ứng dụng | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 10m Xanh dương Tìm kiếm giải pháp dẫn truyền hiệu quả? Ống nhựa PVC Hankook No.2 8.5mm x 10m Xanh dương là lựa chọn hoàn hảo cho dây hơi , ống xịt , dây tưới và ống áp lực . Sản phẩm mang lại hiệu suất tối ưu và độ bền vượt trội. Với khả năng chịu áp lực tốt, ống PVC này ứng dụng đa dạng: phun sương làm mát , tưới cây sân vườn , xịt rửa sàn nhà , xe máy , ô tô . Sản phẩm còn là dây dẫn vệ sinh chuồng trại , hỗ trợ phun thuốc trừ sâu , diệt côn trùng , phun hóa c