Ống nhựa PVC Hankook No.2 6.5mm x 50m Xanh dương
515.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Màu sắc | Xanh dương |
| Áp lực tối đa | 250 kgf/cm² (≈ 3550 PSI) |
| Chất liệu | Nhựa PVC, sợi Polyester |
| Đường kính trong | 6.5mm |
| Chiều dài | 50 mét |
| Kích thước | 6.5mm x 50m |
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Hankook No.2 6.5mm x 50m Xanh dương |
| Phân loại | Dây hơi/ Ống xịt/ Dây xịt/ Dây tưới/ Ống tưới/ Dây áp lực/ Ống áp lực/ Ống hơi/ Dây PVC/ Ống PVC/ Dây phun/ Ống phun/Dây |
Ống nhựa PVC Hankook No.2 6.5mm x 50m Xanh dương Ống nhựa PVC Hankook No.2 6.5mm x 50m Xanh dương là phụ kiện thiết yếu cho các thiết bị áp lực cao, thuộc danh mục Dây hơi / Ống xịt / Dây xịt / Dây tưới / Ống tưới / Dây áp lực / Ống áp lực / Ống hơi / Dây PVC / Ống PVC / Dây phun / Ống phun / Dây . Sản phẩm ứng dụng đa dạng cho phun sương làm mát , tưới cây sân vườn , xịt rửa xe, vệ sinh chuồng trại, phun thuốc trừ sâu , diệt côn trùng , phun hóa chất và truyền dẫn khí nén . Sở hữu ngay Ống nhựa