Ống nhựa PVC Elephant No.2 8.5mm x 50m Xanh dương-%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Elephant No.2 8.5mm x 50m Xanh dương-% |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
| Thương hiệu | Elephant |
| Model | No.2 |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Xanh dương |
Ống nhựa PVC Elephant No.2 8.5mm x 50m Xanh dương-% Tìm kiếm Hàng Thanh Lý chất lượng cao? Ống nhựa PVC Elephant No.2 là lựa chọn tối ưu cho nhu cầu của bạn. Với độ bền và tính linh hoạt vượt trội, sản phẩm này đáp ứng đa dạng các ứng dụng. Ống nhựa PVC Elephant No.2 với đường kính 8.5mm và chiều dài 50m, màu xanh dương, là giải pháp lý tưởng cho các công trình xây dựng, hệ thống tưới tiêu, hoặc các ứng dụng công nghiệp yêu cầu độ bền cao. Chất liệu PVC cao cấp đảm bảo khả năng chống chịu tốt vớ