Ống nhựa PVC Dragon No.1 8.5mm x 50m Vàng-%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Dragon No.1 8.5mm x 50m Vàng-% |
| Thương hiệu | Dragon |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Vàng |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
Ống nhựa PVC Dragon No.1 8.5mm x 50m Vàng-% Tìm kiếm Hàng Thanh Lý chất lượng cao? Ống nhựa PVC Dragon No.1 8.5mm x 50m Vàng-% là lựa chọn tối ưu cho nhu cầu của bạn. Với độ bền và tính linh hoạt vượt trội, sản phẩm này đáp ứng đa dạng các ứng dụng trong xây dựng, nông nghiệp và công nghiệp. Liên hệ ngay để sở hữu sản phẩm với giá ưu đãi!