Ống nhựa PVC Dragon No.1 8.5mm x 50m Vàng-65%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Dragon No.1 8.5mm x 50m Vàng-65% |
| Thương hiệu | Dragon |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 8.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Vàng |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
| Model | No.1 |
Ống nhựa PVC Dragon No.1 8.5mm x 50m Vàng-65% Khám phá ngay Ống nhựa PVC Dragon No.1 - giải pháp Hàng Thanh Lý chất lượng cao, giá cực tốt. Với đường kính 8.5mm và chiều dài 50m, sản phẩm màu vàng này là lựa chọn tối ưu cho nhiều ứng dụng. Sản phẩm này lý tưởng cho việc dẫn nước, tưới tiêu, hoặc các công trình cần giải pháp ống nhựa bền bỉ với chi phí hợp lý. Chất liệu PVC cao cấp đảm bảo độ bền và khả năng chống chịu tốt trong nhiều điều kiện môi trường. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu Ống nhựa PVC Dr