Ống nhựa PVC Dragon No.1 6.5mm x 50m Vàng-50%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Dragon No.1 6.5mm x 50m Vàng-50% |
| Thương hiệu | Dragon |
| Chất liệu | PVC |
| Đường kính | 6.5mm |
| Chiều dài | 50m |
| Màu sắc | Vàng |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
Ống nhựa PVC Dragon No.1 6.5mm x 50m Vàng-50% Tìm kiếm sản phẩm chất lượng với mức giá ưu đãi? Ống nhựa PVC Dragon No.1 6.5mm x 50m Vàng-50% là lựa chọn Hàng Thanh Lý tuyệt vời dành cho bạn. Với độ bền cao và khả năng ứng dụng đa dạng, sản phẩm này đáp ứng mọi nhu cầu của công trình. Sản phẩm này được thiết kế để sử dụng trong nhiều lĩnh vực, từ cấp thoát nước, tưới tiêu nông nghiệp đến các ứng dụng công nghiệp. Chất liệu PVC cao cấp đảm bảo tuổi thọ lâu dài, chống chịu tốt với các tác động từ m