Ống nhựa PVC Dragon 6.5mm x 50m Vàng-50%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Ống nhựa PVC Dragon 6.5mm x 50m Vàng-50% |
| Phân loại | Hàng Thanh Lý |
| Thương hiệu | Dragon |
| Chất liệu | Nhựa PVC |
| Đường kính trong | 6.5mm |
| Chiều dài cuộn | 50m |
| Màu sắc | Vàng |
| Tình trạng | Mới, thanh lý giảm giá 50% |
Ống nhựa PVC Dragon 6.5mm x 50m Vàng-50% Sản phẩm Ống nhựa PVC Dragon 6.5mm x 50m Vàng-50% là một lựa chọn tuyệt vời trong danh mục Hàng Thanh Lý của chúng tôi. Với mức giá ưu đãi, đây là cơ hội để sở hữu sản phẩm chất lượng cao mà vẫn tiết kiệm chi phí tối đa. Ống nhựa PVC này có ứng dụng đa dạng, lý tưởng cho các công việc như dẫn nước trong hệ thống tưới tiêu sân vườn, luồn dây điện bảo vệ, hoặc sử dụng trong các công trình xây dựng nhỏ. Độ bền cao và khả năng chịu được các điều kiện thời tiế