Mở bu lông pin lithium Oshima MBL21V-NG800N-D1
2.415.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 270 × 105 × 285 mm |
| Trọng lượng G/W | 3.5 kg |
| Trọng lượng N/W | 2.09 kg |
| Phụ kiện đi kèm | 03 đầu tuýp: 17 mm, 19 mm, 22 mm |
| Đầu gắn khẩu | Vuông 1/2" (12.7 mm) |
| Tần số đập | 1800 / 2200 / 2800 lần/phút (IPM) |
| Tốc độ không tải | 0–1400 / 1900 / 2400 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 800 N.m (M22) |
| Điện áp | DC 21V |
Mở bu lông pin lithium Oshima MBL21V-NG800N-D1 Tìm kiếm giải pháp mở bu lông hiệu quả? Máy mở bu lông pin Oshima MBL21V-NG800N-D1 là lựa chọn hoàn hảo cho nhu cầu siết bu lông , máy vặn ốc pin và máy siết bulong pin của bạn. Với công nghệ pin lithium&