Mở bu lông pin lithium Oshima MBL21V-NG600N-D1
1.917.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 270 × 105 × 285 mm |
| Trọng lượng G/W | 3.0 kg |
| Trọng lượng N/W | 1.5 kg |
| Phụ kiện đi kèm | 03 đầu tuýp: 17 mm, 19 mm, 22 mm |
| Đầu gắn khẩu | Vuông 1/2" (12.7 mm) |
| Tần số đập | 2200 / 2700 / 3200 lần/phút (IPM) |
| Tốc độ không tải | 0–1700 / 2200 / 2700 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 600 N.m (M18) |
| Điện áp | DC 21V |
Mở bu lông pin lithium Oshima MBL21V-NG600N-D1 Tìm kiếm bulong pin , máy vặn ốc pin , máy siết bulong pin ? Oshima MBL21V-NG600N-D1 là giải pháp siết bulong và mở bulong mạnh mẽ, linh hoạt. Hoạt động bằng pin lithium, máy mang lại sự tiện lợi và di động cao, lý tưởng cho lắp ráp, sửa chữa ô tô, xe máy và công nghiệp. Sở hữu ngay Oshima MBL21V-NG600N-D1 để trải nghiệm hiệu quả vượt trội!