Mở bu lông pin lithium Oshima MBL21V-NG400N-D1
1.404.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 270 × 105 × 285 mm |
| Trọng lượng G/W | 2.7 kg |
| Trọng lượng N/W | 1.2 kg |
| Phụ kiện đi kèm | 03 đầu tuýp: 17 mm, 19 mm, 22 mm |
| Đầu gắn khẩu | Vuông 1/2" (12.7 mm), tích hợp lục giác 1/4" (6.35 mm) |
| Tần số đập | 2500 / 3500 lần/phút (IPM) |
| Tốc độ không tải | 0–1850 / 2450 vòng/phút |
| Điện áp | DC 21V |
Mở bu lông pin lithium Oshima MBL21V-NG400N-D1 Khám phá mở bu lông pin Oshima MBL21V-NG400N-D1, giải pháp mạnh mẽ cho mọi công việc siết bu lông và mở bu lông . Với thiết kế nhỏ gọn và lực siết vượt trội, đây là máy vặn ốc pin đắc lực cho cả chuyên