Máy xới đất YAMAYITO XDX-R 7.0HP Cam 4 thì
8.400.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 72 kg |
| Hệ thống đánh lửa | CDI |
| Độ rộng phay | 80-100cm |
| Độ sâu phay | 15-20cm |
| Truyền động | curoa |
| Hộp số | hộp số cơ . 2 tiến 1 lùi |
| Lọc gió | Pô E trên cao |
| Công suất | 7 HP |
| Tên sản phẩm | XDX-C |
| Loại máy | Máy xới đất YAMAYITO XDX-R 7.0HP Cam 4 thì |
| Phân loại | Máy làm đất/Máy cày/Máy đánh cỏ/Máy bừa/máy xới mini |
Máy xới đất YAMAYITO XDX-R 7.0HP Cam 4 thì Tìm kiếm giải pháp hiệu quả cho công việc nông nghiệp? Máy xới đất YAMAYITO XDX-R 7.0HP là lựa chọn lý tưởng để làm đất , cày , đánh cỏ và bừa nhanh chóng. Đây là một trong những dòng máy làm đất , máy cày , máy đánh cỏ , máy bừa , máy xới mini đa năng. Sản phẩm được thiết kế để đáp ứng mọi nhu cầu làm vườn và nông nghiệp, giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức với khả năng xới đất, lên luống, làm cỏ. Phù hợp cho trồng rau, hoa màu, làm vườn nhà và câ